๏ฟฝศช๏ฟฝ๏ฟฝ
ผู้อำนวยการ
นายเจษฎา อนันทวรรณ ผู้อำนวยการ ผู้อำนวยการสถานศึกษา
|
รองผู้อำนวยการ
นายสุรเชาษฐ ทองเพิ่ม รองผู้อำนวยการ ฝ่ายพัฒนากิจการนักเรียนนักศึกษา ผู้บริหาร ชำนาญการ
| นายณรงค์ฤทธิ์ เมืองด้วง รองผู้อำนวยการ ฝ่ายวิชาการ ผู้บริหาร
|
หัวหน้าแผนก
นายสุริยา ทองมาก หัวหน้าแผนก แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง ครูประจำ แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง ครู ชำนาญการพิเศษ
| นายธีรชัย มากชิต หัวหน้าแผนก แผนกวิชาช่างกลโรงงาน ครูประจำ แผนกวิชาช่างกลโรงงาน ครู ชำนาญการพิเศษ
| นายอำนาจ มณี หัวหน้าแผนก แผนกวิชาช่างยนต์ ครูประจำ แผนกวิชาช่างยนต์ เจ้าหน้าที่ งานปกครอง เจ้าหน้าที่ งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน ครู ชำนาญการ
| นายพุทธิพงศ์ อุยยะพัฒน์ หัวหน้าแผนก แผนกวิชาเทคนิคคอมพิวเตอร์ ครูประจำ แผนกวิชาเทคนิคคอมพิวเตอร์ พนักงานราชการ(สอน) แผนกวิชาเทคนิคคอมพิวเตอร์ เจ้าหน้าที่ งานสื่อการเรียนการสอน
| นายนฤพล หนูทอง หัวหน้าแผนก แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ ครูประจำ แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ ครู ชำนาญการ
| นายปริญญา อินทศร หัวหน้าแผนก แผนกวิชาเทคนิคพื้นฐาน หัวหน้างาน งานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน ครูประจำ แผนกวิชาเทคนิคพื้นฐาน ครู
| นายสมชาย กล้าแข็ง หัวหน้าแผนก แผนกวิชาช่างเชื่อมโลหะ ครูประจำ แผนกวิชาช่างเชื่อมโลหะ ครู
| นายพงศ์กดิ์ บริสุทธิ์ หัวหน้าแผนก แผนกวิชาช่างก่อสร้าง ครูประจำ แผนกวิชาช่างก่อสร้าง ครู
| |
หัวหน้างาน
นายสันติ สุวรรณวงศ์ หัวหน้างาน งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน ครูประจำ แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง ครู ชำนาญการ
| นายสว่าง คงชนะ หัวหน้างาน งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี ครูประจำ แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง ผู้ช่วยหัวหน้าแผนก แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง ครู ชำนาญการ
| นายเอกชัย มณี หัวหน้างาน งานครูที่ปรึกษา ครูประจำ แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง เจ้าหน้าที่ งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา
| นายมีนิจ บุญแพทย์ หัวหน้างาน งานวางแผนและงบประมาณ ครูประจำ แผนกวิชาช่างกลโรงงาน พนักงานราชการ(สอน) แผนกวิชาช่างกลโรงงาน เจ้าหน้าที่ งานพัสดุ ผู้ช่วยหัวหน้าแผนก แผนกวิชาช่างกลโรงงาน พนักงานราชการ
| นายอดินันต์ สะแต หัวหน้างาน งานพัสดุ ครูประจำ แผนกวิชาช่างกลโรงงาน ครู
| ว่าที่ ร.ต เจริญพล อินขัน หัวหน้างาน งานอาคารสถานที่ ครูประจำ แผนกวิชาช่างก่อสร้าง ผู้ช่วยหัวหน้าแผนก แผนกวิชาช่างก่อสร้าง
| นายชารีฟ บาเน็งศิริ หัวหน้างาน งานทะเบียน ครูประจำ แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์ เจ้าหน้าที่ งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา ครู
| นายประเสริฐ ยุทธสะอาด หัวหน้างาน งานปกครอง ครูประจำ แผนกวิชาช่างยนต์ ครูผู้ช่วย
| เหล็กกล้า วิไลลักษณ์ หัวหน้างาน งานประกันคุณภาพและมาตรฐานการศึกษา ครูประจำ แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ
| ฉลอง แก้วชุมพล หัวหน้างาน งานศูนย์ข้อมูลสารสนเทศ(ห้องบริการอินเทอร์เน็ต) ครูประจำ แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ ผู้ดูแลระบบ ผู้ดูแลระบบหลัก ครู ชำนาญการ
|
ครูประจำ
นายอำนวย ลาพินี ครูประจำ แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง เจ้าหน้าที่ งานอาคารสถานที่ ครู ชำนาญการพิเศษ
| นายปกรณ์ สุขวัฒนโชติ ครูประจำ แผนกวิชาช่างยนต์ ผู้ช่วยหัวหน้าแผนก แผนกวิชาช่างยนต์ ครู ชำนาญการ
| นายจเร สุทธิภักดี ครูประจำ แผนกวิชาช่างก่อสร้าง ครู
| นายปณิธาน ธัมมิกะกุล ครูประจำ แผนกวิชาเทคนิคคอมพิวเตอร์
| นายอนุชาติ นาแก้ว ครูประจำ แผนกวิชาช่างยนต์ เจ้าหน้าที่ งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน
|
พนักงานราชการ(สอน)
นายนิรุตต์ ทองเอียด พนักงานราชการ(สอน) แผนกวิชาช่างยนต์ เจ้าหน้าที่ งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน
| นายณภัทร โฆษิตพันธวงศ์ พนักงานราชการ(สอน) แผนกวิชาช่างกลโรงงาน ผู้ช่วยงาน งานสื่อการเรียนการสอน พนักงานราชการ
|
ครูอัตราจ้าง
นายประสิทธิ์ ทองบัว ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาเทคนิคพื้นฐาน เจ้าหน้าที่ งานประชาสัมพันธ์ ครู
| นายกิตติ พูลแก้ว ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างยนต์ เจ้าหน้าที่ งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา เจ้าหน้าที่ งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน เจ้าหน้าที่ งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี
| นายชโลธร ลีลาวุฒิประเสริฐ ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างยนต์ เจ้าหน้าที่ งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน
| นายบัตส่อหนี เพ็งโอ ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาเทคนิคพื้นฐาน เจ้าหน้าที่ งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา เจ้าหน้าที่ งานแนะแนวอาชีพและการจัดหางาน
| นายศุภชัย ฉ้วนกลิ่น ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง เจ้าหน้าที่ งานอาคารสถานที่
| นายพยงค์ พ้นภัย ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาคหกรรมศาสตร์
| นายกรวิทย์ ชูวิจิตร ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างยนต์ เจ้าหน้าที่ งานวิจัยพัฒนานวัตกรรมและสิ่งประดิษฐ์
| นายณัฐพล สินธโร ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างกลโรงงาน เจ้าหน้าที่ งานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน เจ้าหน้าที่ งานสื่อการเรียนการสอน
| นายอัษฎา พรหมเพชร ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างยนต์
| นายศรายุทธ รักเงิน ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างยนต์
| นายกิตติศักดิ์ สุรัตน์ ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาคหกรรมศาสตร์ เจ้าหน้าที่ งานประกันคุณภาพและมาตรฐานการศึกษา
| Alfonso Thony Baguhin JR ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์
| นายกฤติเดช พินชนะ ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างเชื่อมโลหะ
| นายมนัสพงษ์ สัตถาพร ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์ เจ้าหน้าที่ งานปกครอง
| นายจีระยุทธ สุวรรณชาตรี ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง ไม่มีหน้าที่รับผิดชอบ ไม่มีหน้าที่รับผิดชอบ
| นายสิทธิชัย แก้วจุลกาญจน์ ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง
| นายประภาส ทองนิล ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์ ครูอัตราจ้าง
| นายสมบูรณ์ จันพรม ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างยนต์
| นายสุธี หมานเหล็ก ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างยนต์
| นายพีรพงศ์ คงธนธรรมกุล ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง
| สุธี หมานเหล็ก ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างยนต์
| สิชล อินทร์แก้ว ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างยนต์
| สิขเรศ สุขวัฒนโชติ ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างก่อสร้าง
|
ลูกจ้างอัตราจ้าง
นายสกรรจ์ ขุนแก้ว ลูกจ้างอัตราจ้าง งานพัสดุ(พนักงานขับรถยนต์)
| นายดาหริด บินหมาน ลูกจ้างอัตราจ้าง งานทะเบียน
| นายกิจติพัฒ บุญรัตน์ ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาคารสถานที่ (ยามรักษาการณ์)
| นายดนัย ถนอมศรี ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาคารสถานที่(นักการภารโรง)
| นายปรีชา ไชยโยธา ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาคารสถานที่ (ยามรักษาการณ์)
| นายพีรณัฐ แก้วบุตร ลูกจ้างอัตราจ้าง งานศูนย์ข้อมูลสารสนเทศ(ห้องบริการอินเทอร์เน็ต) ผู้ดูแลระบบ ผู้ดูแลระบบหลัก
| นายสมคิด มณีพรหม ลูกจ้างอัตราจ้าง งานพัสดุ(นักการภารโรง)
| นายโอภาส จินดาใจ ลูกจ้างอัตราจ้าง งานพัสดุ(นักการภารโรง)
| นายไท เจริญพันธ์ ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาคารสถานที่ (ยามรักษาการณ์)
| นายสมเกียรติ ทองสงค์ ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาคารสถานที่(นักการภารโรง)
| นายจำลอง ลัภกิตโร ลูกจ้างอัตราจ้าง งานพัสดุ ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาคารสถานที่
|
|